หน้าหลัก > การเดินทาง
![](https://ishiuchi.or.jp/wordpress/wp-content/uploads/2019/07/11-Ishiuchi-Yuzawa-47660t.jpg)
โดยรถไฟ
เพียงแค่ 80 นาทีจากสถานีรถไฟโตเกียวถึงสถานีรถไฟเอะจิโกะ-ยุซะวะโดยรถไฟชินกันเซ็นโจะเอ็ทซึ (รถไฟหัวกระสุน), และนั่งรถบัสรับส่งจากสถานีเอะจิโกะ-ยุซะวะต่อไปอีก 10 นาที
เป็นระยะทางที่สามารถไปกลับได้ภายในวันเดียวจากพื้นที่โตเกียว
![](https://ishiuchi.or.jp/wordpress/wp-content/uploads/2019/01/eb22bf7a906b7f73af3d68cd620dade7.jpg)
![](https://ishiuchi.or.jp/wordpress/wp-content/uploads/2019/01/aa599c6fe448e5e5781999a36b0b6523.jpg)
โดยรถบัสรับส่งฟรี
นั่งรถบัสรับส่งฟรีจากทางออกทิศตะวันออกของสถานีเอะจิโกะ-ยุซะวะ หรือ จากน้ำพุร้อนเอะจิโกะ-ยุซะวะ อนเซ็นถึงอิชิอุจิ มะรุยะมะ
ทางเรามีรถรับส่งเชื่อมต่อทางเข้าทั้ง 3 แห่งในอิชิอุจิ มะรุยะมะ
โดยรถยนต์
ขับเพียง 5 นาทีจากถนนสายชิโอะซะวะ อิชิอุจิ (ทางด่วนคัง-เอะทซึ)